Veldu land eða svæði.

Close
Skráðu þig inn Nýskráning Tölvupóstur:Info@infinity-electronic.com
0 Item(s)

Ljósleiðaratæki

Mælt Framleiðendur

3M
- 3M býður upp á nýjar lausnir fyrir rafeindatækniiðnaðinn og er leiðandi framleiðandi af samtengdum lausnum fyrir borð til borðsins, vír til borðs, bakplane og inntak / útganga (I / O). Þessir fela í sér 3M ™ vírsmíði einangrunarsamskipta (IDC) tengi, Mini Delta Ribbon (MDR) I ...Upplýsingar
  • VOL-0573 VOL-0573 3M Lýsing:VF-45 AND KEY MNTNANC CLNING KIT
  • VOL-0563 VOL-0563 3M Lýsing:VF-45 QUICK INSTALL KIT
  • 2529-K 2529-K 3M Lýsing:KIT F/OPTIC SPLICE UNIVERSAL
  • 8700-PS/APC 8700-PS/APC 3M Lýsing:CONN SC/APC SM900M W/8765-PS/APC
Affinity Medical Technologies - a Molex company
- Sem leiðandi alþjóðlegur birgir rafeindatenginga er Molex áherslu á að hanna og þróa nýjar lausnir sem eru mikilvægar fyrir vörur sem snerta nánast alla lífsstíga. Verslunin okkar er meðal stærstu heimsins með yfir 100.000 vörum, þar á meðal allt frá raf- og ljósleiðaraten...Upplýsingar
  • 1060004300 1060004300 Affinity Medical Technologies - a Molex company Lýsing:LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
  • 1060004100 1060004100 Affinity Medical Technologies - a Molex company Lýsing:LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
  • 1060004000 1060004000 Affinity Medical Technologies - a Molex company Lýsing:LC QTERM MM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
  • 1060002100 1060002100 Affinity Medical Technologies - a Molex company Lýsing:SC QTERM (3MM PC+) 12 CONN
Agastat Relays / TE Connectivity
- TE Connectivity Ltd. (NYSE: TEL), formlega Tyco Electronics, er 12 milljarðar Bandaríkjadala í heiminum. Tengsl okkar og skynjarilausnir eru nauðsynlegar í sífellt tengdum heiminum. Við erum í samstarfi við verkfræðinga viðumbreyta hugmyndum sínum í sköpun og ndash; endurskilgreina ...Upplýsingar
  • 1278863-3 1278863-3 Agastat Relays / TE Connectivity Lýsing:TEST KIT MTRJ SM JACK - MTRJ
  • 1278862-6 1278862-6 Agastat Relays / TE Connectivity Lýsing:TEST KIT MTRJ TO MT/RJ 62.5/125
  • 1278861-4 1278861-4 Agastat Relays / TE Connectivity Lýsing:TEST KIT CBL MTRJ-SC SEC 50/125
  • 1278862-2 1278862-2 Agastat Relays / TE Connectivity Lýsing:TEST KIT CABLE MTRJ-ST 62.5/125
36 related products
1
VOL-0573
VOL-0573
Framleiðendur: 3M
Lýsing: VF-45 AND KEY MNTNANC CLNING KIT
Á lager: 391 pcs
Sækja:
RFQ
VOL-0563
VOL-0563
Framleiðendur: 3M
Lýsing: VF-45 QUICK INSTALL KIT
Á lager: 41 pcs
Sækja: VOL-0563.pdf
RFQ
2529-K
2529-K
Framleiðendur: 3M
Lýsing: KIT F/OPTIC SPLICE UNIVERSAL
Á lager: 137 pcs
Sækja: 2529-K.pdf
RFQ
8700-PS/APC
8700-PS/APC
Framleiðendur: 3M
Lýsing: CONN SC/APC SM900M W/8765-PS/APC
Á lager: 3453 pcs
Sækja: 8700-PS/APC.pdf
RFQ
8765-APC
8765-APC
Framleiðendur: 3M
Lýsing: CONNECTOR KIT SC/APC
Á lager: 43 pcs
Sækja: 8765-APC.pdf
RFQ
8700-PS/UPC
8700-PS/UPC
Framleiðendur: 3M
Lýsing: CONN SC/UPC SM900M W/8765-PS/UPC
Á lager: 6004 pcs
Sækja: 8700-PS/UPC.pdf
RFQ
8765-UPC
8765-UPC
Framleiðendur: 3M
Lýsing: CONNECTOR KIT SC/UPC
Á lager: 42 pcs
Sækja: 8765-UPC.pdf
RFQ
1060004300
1060004300
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
Á lager: 865 pcs
Sækja: 1060004300.pdf
RFQ
1278863-3
1278863-3
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ SM JACK - MTRJ
Á lager: 571 pcs
Sækja: 1278863-3.pdf
RFQ
IF-FGB2
IF-FGB2
Framleiðendur: Industrial Fiber Optics, Inc.
Lýsing: KIT FIBER OPTIC 12 ASST FIBERS
Á lager: 7578 pcs
Sækja:
RFQ
1278862-6
1278862-6
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ TO MT/RJ 62.5/125
Á lager: 666 pcs
Sækja: 1278862-6.pdf
RFQ
1278861-4
1278861-4
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT CBL MTRJ-SC SEC 50/125
Á lager: 358 pcs
Sækja: 1278861-4.pdf
RFQ
1278862-2
1278862-2
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT CABLE MTRJ-ST 62.5/125
Á lager: 298 pcs
Sækja: 1278862-2.pdf
RFQ
1060004100
1060004100
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
Á lager: 1047 pcs
Sækja: 1060004100.pdf
RFQ
1278863-6
1278863-6
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ - MTRJ 50/125
Á lager: 469 pcs
Sækja: 1278863-6.pdf
RFQ
IF-FGB
IF-FGB
Framleiðendur: Industrial Fiber Optics, Inc.
Lýsing: KIT FIBER OPTIC 6 ASST FIBERS
Á lager: 13965 pcs
Sækja:
RFQ
1278861-5
1278861-5
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT CBL MTRJ-ST SEC 50/125
Á lager: 335 pcs
Sækja: 1278861-5.pdf
RFQ
1278861-2
1278861-2
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT CABLE MTRJ TO ST 50/125
Á lager: 313 pcs
Sækja: 1278861-2.pdf
RFQ
1278863-4
1278863-4
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ SM JACK - SC SEC
Á lager: 306 pcs
Sækja: 1278863-4.pdf
RFQ
1278861-3
1278861-3
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT CBL MTRJ TO MTRJ 50/125
Á lager: 690 pcs
Sækja: 1278861-3.pdf
RFQ
1278861-6
1278861-6
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ SEC-MTRJ 50/125
Á lager: 675 pcs
Sækja: 1278861-6.pdf
RFQ
1278863-2
1278863-2
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ SM JACK - ST
Á lager: 346 pcs
Sækja: 1278863-2.pdf
RFQ
1985212-1
1985212-1
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: REPAIR KIT, TACTICAL FIELD SPLIC
Á lager: 8 pcs
Sækja: 1985212-1.pdf
RFQ
1278863-5
1278863-5
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ SM JACK - ST SEC
Á lager: 255 pcs
Sækja: 1278863-5.pdf
RFQ
1278862-5
1278862-5
Framleiðendur: Agastat Relays / TE Connectivity
Lýsing: TEST KIT MTRJ TO ST SEC 62.5/125
Á lager: 388 pcs
Sækja: 1278862-5.pdf
RFQ
45658
45658
Framleiðendur: Greenlee Communications
Lýsing: FIBER OPTIC CUTTER/STRIPPER KIT
Á lager: 72 pcs
Sækja: 45658.pdf
RFQ
1060004000
1060004000
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM MM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
Á lager: 2724 pcs
Sækja: 1060004000.pdf
RFQ
1060002100
1060002100
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: SC QTERM (3MM PC+) 12 CONN
Á lager: 3163 pcs
Sækja: 1060002100.pdf
RFQ
1060002000
1060002000
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: ST QTERM (3MM PC+)12 W/ADH+ACC
Á lager: 3310 pcs
Sækja: 1060002000.pdf
RFQ
1060002300
1060002300
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: SC QTERM (3MM SM) 12 CONN
Á lager: 5498 pcs
Sækja: 1060002300.pdf
RFQ
1060004200
1060004200
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM SM BARE FIBER 12 CONN
Á lager: 4738 pcs
Sækja: 1060004200.pdf
RFQ
1060002200
1060002200
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: ST QTERM 3MM SM12 WADH+ACC
Á lager: 3571 pcs
Sækja: 1060002200.pdf
RFQ
1060003000
1060003000
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM MM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
Á lager: 5566 pcs
Sækja: 1060003000.pdf
RFQ
1060003100
1060003100
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM MM BARE FIBER 12 CONN
Á lager: 6804 pcs
Sækja: 1060003100.pdf
RFQ
1060004500
1060004500
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM SM (3.0MM CLB) 12 CONN.
Á lager: 2997 pcs
Sækja:
RFQ
1060004400
1060004400
Framleiðendur: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Lýsing: LC QTERM MM (3.0MM CLB) 12 CONN.
Á lager: 4055 pcs
Sækja:
RFQ
36 related products
1