939975-01-12-RK
3M3M
3M
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 939975-01-12-RK
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN SOCKET 12POS
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
378 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 939975-01-12-RK
Hlutanúmer 939975-01-12-RK Framleiðandi 3M
Lýsing CONN SOCKET 12POS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 54143 pcs Gögn
Spenna einkunn 1500V Uppsögn Kinked Pin, Solder
Stíll Board to Board Röð 939
Row Spacing - Mating 0.100" (2.54mm) Pitch - Mating 0.100" (2.54mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 00076308609085
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Fjöldi raða 2
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 24
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0 Mated Stacking Heights -
Einangrun Hæð 0.325" (8.25mm) Einangrunarlitur Black
Innrásarvörn - Lögun -
Festingargerð Push-Pull nákvæm lýsing 24 Position Receptacle Connector 0.100" (2.54mm) Through Hole Tin
Núverandi einkunn 2A Tengiliður Tegund Forked
Hafðu samband við form Square Snertingarefni Copper Alloy
Hafa samband Lengd - Póstur 0.125" (3.18mm) Hafa samband Ljúka þykkt - Post -