HDC-R200-41P1-HM
3M3M
3M
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: HDC-R200-41P1-HM
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN HEADER 200POS R/A 4ROW GOLD
Gagnablöð: HDC-R200-41P1-HM.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
504 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um HDC-R200-41P1-HM
Hlutanúmer HDC-R200-41P1-HM Framleiðandi 3M
Lýsing CONN HEADER 200POS R/A 4ROW GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1774 pcs Gögn HDC-R200-41P1-HM.pdf
Spenna einkunn - Uppsögn Press-Fit
Röð HDC (High Density Connector) Pitch 0.100" (2.54mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 00051111053317
Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C Fjöldi raða 4
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 200
Fjöldi dálka - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun -
Núverandi einkunn 3A Tengiliður Layout, Dæmigert -