MP2-R180-51S1-LR
3M3M
MP2-R180-51S1-LR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: MP2-R180-51S1-LR
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN SOCKET 180POS 5ROW GOLD
Gagnablöð: 1.MP2-R180-51S1-LR.pdf2.MP2-R180-51S1-LR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
392 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um MP2-R180-51S1-LR
Hlutanúmer MP2-R180-51S1-LR Framleiðandi 3M
Lýsing CONN SOCKET 180POS 5ROW GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4440 pcs Gögn 1.MP2-R180-51S1-LR.pdf2.MP2-R180-51S1-LR.pdf
Spenna einkunn - Uppsögn Solder
Röð MetPak™ MP2 Pitch 0.079" (2.00mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 00051111943915
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C Fjöldi raða 5
Fjöldi staða hlaðið All Fjöldi staða 180
Fjöldi dálka - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Efni eldfimleika einkunnar UL94 V-0
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Lögun Inverse
Núverandi einkunn 1.5A Tengiliður Layout, Dæmigert -