P50-030P-R1-TG
3M3M
3M
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P50-030P-R1-TG
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN PLUG 30POS STR .050" GOL
Gagnablöð: P50-030P-R1-TG.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um P50-030P-R1-TG
Hlutanúmer P50-030P-R1-TG Framleiðandi 3M
Lýsing CONN PLUG 30POS STR .050" GOL Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 3548 pcs Gögn P50-030P-R1-TG.pdf
Röð Pak 50, P50 Pitch 0.050" (1.27mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 15000753903
Fjöldi raða 2 Fjöldi staða 30
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Mated Stacking Heights - Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Hæð yfir borð 0.530" (13.45mm) Lögun Board Lock
nákvæm lýsing 30 Position Connector Plug, Center Strip Contacts Through Hole Gold Hafðu samband við þykktina 10.0µin (0.25µm)