P50-080S-R1-EA
3M3M
P50-080S-R1-EA Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: P50-080S-R1-EA
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN SOCKET 80POS STR .050" GOLD
Gagnablöð: P50-080S-R1-EA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um P50-080S-R1-EA
Hlutanúmer P50-080S-R1-EA Framleiðandi 3M
Lýsing CONN SOCKET 80POS STR .050" GOLD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15678 pcs Gögn P50-080S-R1-EA.pdf
Röð Pak 50, P50 Pitch 0.050" (1.27mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 5111173917
P50080SR1EA
Fjöldi raða 2 Fjöldi staða 80
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Mated Stacking Heights - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð yfir borð 0.421" (10.70mm) Lögun Board Lock, Flange
nákvæm lýsing 80 Position Connector Socket, Outer Shroud Contacts Through Hole Gold Hafðu samband við þykktina 10.0µin (0.25µm)