PK10-100P-R-DA
3M3M
3M
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PK10-100P-R-DA
Framleiðandi / Vörumerki: 3M
Vörulýsing CONN PLUG 100POS VERT 1MM SMD
Gagnablöð: PK10-100P-R-DA.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
120 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PK10-100P-R-DA
Hlutanúmer PK10-100P-R-DA Framleiðandi 3M
Lýsing CONN PLUG 100POS VERT 1MM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 15825 pcs Gögn PK10-100P-R-DA.pdf
Röð Pak 10, PK10 Pitch 0.039" (1.00mm)
Pökkun Bulk Önnur nöfn 80000920142
Fjöldi raða 2 Fjöldi staða 100
Uppsetningartegund Surface Mount, Right Angle Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Mated Stacking Heights - Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð yfir borð 0.189" (4.80mm) Lögun Board Guide, Solder Retention
nákvæm lýsing 100 Position Connector Plug, Center Strip Contacts Surface Mount, Right Angle Gold Hafðu samband við þykktina 2.00µin (0.051µm)