0805-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 0805-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 310MA 1.4 OHM
Gagnablöð: 0805-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 0805-331J
Hlutanúmer 0805-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 310MA 1.4 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6044 pcs Gögn 0805-331J.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.090" L x 0.068" W (2.29mm x 1.73mm)
Skjöldur Unshielded Röð 805
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 250MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard
Önnur nöfn 0805-331J TR 2000 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Ceramic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 100MHz
Inductance 330nH Hæð - sæti (hámark) 0.060" (1.52mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 600MHz nákvæm lýsing 330nH Unshielded Wirewound Inductor 310mA 1.4 Ohm Max Nonstandard
DC-mótspyrna (DCR) 1.4 Ohm Max Núverandi einkunn 310mA
Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
0805-2N8K
0805-2N8K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.8NH 800MA 60 MOHM
Á lager: 5374 pcs
Sækja: 0805-2N8K.pdf
RFQ
0805-331K
0805-331K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 310MA 1.4 OHM