0925-101H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 0925-101H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 670MA 100 MOHM
Gagnablöð: 0925-101H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 0925-101H
Hlutanúmer 0925-101H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 670MA 100 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 41384 pcs Gögn 0925-101H.pdf
Gerð Molded Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Shielded Röð 0925
Einkunnir - Q @ Freq 54 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 0925-101H TR 3500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 490MHz
nákvæm lýsing 100nH Shielded Molded Inductor 670mA 100 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 100 mOhm Max
Núverandi einkunn 670mA Núverandi - Mettun 670mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
Framleiðendur: HARTING
Lýsing: DIN-SIGNAL 3B020FP-4,5C1-2
Á lager: 16039 pcs
Sækja: 09242206870.pdf
RFQ
0925-102K
0925-102K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 385MA 300 MOHM TH
Á lager: 78764 pcs
Sækja: 0925-102K.pdf
RFQ
0925-102H
0925-102H
Framleiðendur: API Delevan