0925R-331H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 0925R-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Gagnablöð: 0925R-331H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 0925R-331H
Hlutanúmer 0925R-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 50216 pcs Gögn 0925R-331H.pdf
Gerð Molded Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki Axial Stærð / Mál 0.095" Dia x 0.250" L (2.41mm x 6.35mm)
Skjöldur Shielded Röð 0925R
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 0925R-331H TR 3500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 260MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Molded Inductor 495mA 180 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 180 mOhm Max
Núverandi einkunn 495mA Núverandi - Mettun 495mA
skyldar vörur
0925R-273J
0925R-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 88MA 5.8 OHM TH
Á lager: 31866 pcs
Sækja: 0925R-273J.pdf
RFQ
0925R-274K
0925R-274K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 270UH 61MA 12 OHM TH
Á lager: 46998 pcs
Sækja: 0925R-274K.pdf
RFQ
0925R-332K
0925R-332K
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 185MA 1.3 OHM TH
Sækja: 0925R-332K.pdf
0925R-273K
0925R-273K
Sækja: 0925R-273K.pdf
0925R-331K
0925R-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM