1008-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 954MA 165 MOHM
Gagnablöð: 1008-331J.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008-331J
Hlutanúmer 1008-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 954MA 165 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 49146 pcs Gögn 1008-331J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008-331J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 954mA 165 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 165 mOhm Max
Núverandi einkunn 954mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1008-273K
1008-273K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 146MA 7 OHM SMD
Á lager: 49906 pcs
Sækja: 1008-273K.pdf
RFQ
1008-332F
1008-332F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 398MA 950 MOHM
Á lager: 20584 pcs
Sækja: 1008-332F.pdf
RFQ
1008-332G
1008-332G
Sækja: 1008-332G.pdf
Lýsing: FIXED IND 33NH 1.105A 100 MOHM
Sækja: 1008-330K.pdf
Lýsing: FIXED IND 330NH 954MA 165 MOHM
Sækja: 1008-331F.pdf
1008-332H
1008-332H
Sækja: 1008-332H.pdf
1008-332J
1008-332J
Sækja: 1008-332J.pdf
Sækja: 1008-331G.pdf
Sækja: 1008-331H.pdf
Sækja: 1008-330J.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by