1008R-033M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-033M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.3NH 1.562A 50 MOHM
Gagnablöð: 1008R-033M.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-033M
Hlutanúmer 1008R-033M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.3NH 1.562A 50 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 60985 pcs Gögn 1008R-033M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-033M TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 3.3nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.7GHz
nákvæm lýsing 3.3nH Unshielded Inductor 1.562A 50 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 50 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.562A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1008R-039M
1008R-039M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.9NH 1.562A 50 MOHM
Á lager: 49845 pcs
Sækja: 1008R-039M.pdf
RFQ
1008R-033K
1008R-033K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3NH 1.562A 50 MOHM