1008R-101F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-101F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 728MA 230 MOHM
Gagnablöð: 1008R-101F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-101F
Hlutanúmer 1008R-101F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 728MA 230 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 21586 pcs Gögn 1008R-101F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 15 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-101F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 550MHz
nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 728mA 230 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 230 mOhm Max
Núverandi einkunn 728mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
1008R-101K
1008R-101K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 100NH 728MA 230 MOHM
Á lager: 23984 pcs
Sækja: 1008R-101K.pdf
RFQ
1008R-101J
1008R-101J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 47524 pcs
Sækja: 1008R-101J.pdf
RFQ
1008R-082J
1008R-082J
Lýsing: FIXED IND 8.2NH 1.562A 50 MOHM
Sækja: 1008R-082J.pdf
1008R-100K
1008R-100K
Lýsing: FIXED IND 10NH 1.562A 50 MOHM
Sækja: 1008R-100K.pdf
1008R-101G
1008R-101G
Sækja: 1008R-101G.pdf
1008R-082K
1008R-082K