1008R-151F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-151F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 1.168A 110 MOHM
Gagnablöð: 1008R-151F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-151F
Hlutanúmer 1008R-151F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 1.168A 110 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 23725 pcs Gögn 1008R-151F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-151F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 650MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 1.168A 110 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 110 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.168A Núverandi - Mettun -