1008R-182F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-182F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 457MA 720 MOHM
Gagnablöð: 1008R-182F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-182F
Hlutanúmer 1008R-182F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 457MA 720 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 24377 pcs Gögn 1008R-182F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-182F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 76MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 457mA 720 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 720 mOhm Max
Núverandi einkunn 457mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
1008R-180K
1008R-180K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 18NH 1.32A 70 MOHM SMD