1008R-271F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-271F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 1A 150 MOHM SMD
Gagnablöð: 1008R-271F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-271F
Hlutanúmer 1008R-271F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 1A 150 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20951 pcs Gögn 1008R-271F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-271F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 375MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 1A 150 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 150 mOhm Max
Núverandi einkunn 1A Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
1008R-223K
1008R-223K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 22UH 158MA 6 OHM SMD