1008R-331G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1008R-331G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 954MA 165 MOHM
Gagnablöð: 1008R-331G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1008R-331G
Hlutanúmer 1008R-331G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 954MA 165 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 30191 pcs Gögn 1008R-331G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki 1008 Stærð / Mál 0.105" L x 0.095" W (2.66mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1008R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD, J-Lead
Önnur nöfn 1008R-331G TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.085" (2.16mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 954mA 165 mOhm Max 2-SMD, J-Lead DC-mótspyrna (DCR) 165 mOhm Max
Núverandi einkunn 954mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
1008R-330K
1008R-330K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33NH 1.105A 100 MOHM
Á lager: 53148 pcs
Sækja: 1008R-330K.pdf
RFQ
1008R-273J
1008R-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 146MA 7 OHM SMD
Á lager: 59265 pcs
Sækja: 1008R-273J.pdf
RFQ
1008R-332G
1008R-332G
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 398MA 950 MOHM
Sækja: 1008R-332G.pdf
1008R-273K
1008R-273K