100R-103G
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-103G
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 53MA 5.6 OHM
Gagnablöð: 100R-103G.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-103G
Hlutanúmer 100R-103G Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 53MA 5.6 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1244 pcs Gögn 100R-103G.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-103G BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Inductor 53mA 5.6 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 53mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-102J
100R-102J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 145MA 730 MOHM
Á lager: 2239 pcs
Sækja: 100R-102J.pdf
RFQ
100R-102K
100R-102K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 3139 pcs
Sækja: 100R-102K.pdf
RFQ
100R-121H
100R-121H
Lýsing: FIXED IND 120NH 335MA 140 MOHM
Sækja: 100R-121H.pdf
100R-121F
100R-121F
Á lager: 829 pcs
Sækja: 100R-121F.pdf
100R-103K
100R-103K
Lýsing: FIXED IND 10UH 53MA 5.6 OHM