100R-182J
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-182J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 102MA 1.5 OHM
Gagnablöð: 100R-182J.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-182J
Hlutanúmer 100R-182J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 102MA 1.5 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2510 pcs Gögn 100R-182J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-182J BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 95MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 102mA 1.5 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 102mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-182K
100R-182K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 102MA 1.5 OHM