100R-471F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-471F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470NH 225MA 310 MOHM
Gagnablöð: 100R-471F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 849 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 849 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-471F
Hlutanúmer 100R-471F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470NH 225MA 310 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 849 pcs Gögn 100R-471F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-471F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 175MHz
nákvæm lýsing 470nH Unshielded Inductor 225mA 310 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 310 mOhm Max
Núverandi einkunn 225mA Núverandi - Mettun -