100R-561M
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-561M
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 185MA 450 MOHM
Gagnablöð: 100R-561M.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-561M
Hlutanúmer 100R-561M Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 185MA 450 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3855 pcs Gögn 100R-561M.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-561M BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 170MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Inductor 185mA 450 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 450 mOhm Max
Núverandi einkunn 185mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-561H
100R-561H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 560NH 185MA 450 MOHM
Á lager: 1194 pcs
Sækja: 100R-561H.pdf
RFQ
100R-472K
100R-472K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 71MA 3.1 OHM
Á lager: 3346 pcs
Sækja: 100R-472K.pdf
RFQ
100R-561G
100R-561G
Sækja: 100R-561G.pdf
100R-561K
100R-561K