100R-822F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 100R-822F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 56MA 5 OHM
Gagnablöð: 100R-822F.pdf
RoHs Staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Ástand á lager 754 pcs stock
Skip frá Hong Kong
Sending vegur DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 754 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 100R-822F
Hlutanúmer 100R-822F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 56MA 5 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 754 pcs Gögn 100R-822F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 100R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 100R-822F BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Free Hanging (In-Line) Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.065" (1.65mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 43MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Inductor 56mA 5 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5 Ohm Max
Núverandi einkunn 56mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
100R-JMDSS-G-1-TF
100R-JMDSS-G-1-TF
Framleiðendur: JST
Lýsing: CONN RECEPT JMD 100POS GOLD
Á lager: 4650 pcs
Sækja: 100R-JMDSS-G-1-TF.pdf
RFQ
100R-821G
100R-821G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 155MA 650 MOHM
Á lager: 1119 pcs
Sækja: 100R-821G.pdf
RFQ
100R-821K
100R-821K
Framleiðendur: API Delevan
Sækja: 100R-821K.pdf
100R-822H
100R-822H
Lýsing: FIXED IND 8.2UH 56MA 5 OHM
Sækja: 100R-822H.pdf
100R-822K
100R-822K