103-103HS
API DelevanAPI Delevan
103-103HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-103HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 165MA 3.45 OHM
Gagnablöð: 103-103HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-103HS
Hlutanúmer 103-103HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 165MA 3.45 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11576 pcs Gögn 103-103HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-103HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Inductor 165mA 3.45 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.45 Ohm Max
Núverandi einkunn 165mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-1030-BL-F0500
103-1030-BL-F0500
Framleiðendur: CNC Tech
Lýsing: USB3.0 A/M-B/M WITH FERRITES, 5M
Á lager: 5152 pcs
Sækja: 103-1030-BL-F0500.pdf
RFQ
103-103H
103-103H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10UH 165MA 3.45 OHM
Á lager: 14994 pcs
Sækja: 103-103H.pdf
RFQ
103-103G
103-103G
Framleiðendur: API Delevan