103-121HS
API DelevanAPI Delevan
103-121HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-121HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM
Gagnablöð: 103-121HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-121HS
Hlutanúmer 103-121HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13014 pcs Gögn 103-121HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-121HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 750MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 880mA 125 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 125 mOhm Max
Núverandi einkunn 880mA Núverandi - Mettun -