103-122GS
API DelevanAPI Delevan
103-122GS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-122GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 360MA 740 MOHM
Gagnablöð: 103-122GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-122GS
Hlutanúmer 103-122GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 360MA 740 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6630 pcs Gögn 103-122GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-122GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 130MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Inductor 360mA 740 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 740 mOhm Max
Núverandi einkunn 360mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-121JS
103-121JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM
Á lager: 19672 pcs
Sækja: 103-121JS.pdf
RFQ
103-122F
103-122F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 360MA 740 MOHM