103-153HS
API DelevanAPI Delevan
103-153HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-153HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD
Gagnablöð: 103-153HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-153HS
Hlutanúmer 103-153HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10309 pcs Gögn 103-153HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-153HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 30MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 135mA 5.6 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 135mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-153GS
103-153GS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 135MA 5.6 OHM SMD
Á lager: 7588 pcs
Sækja: 103-153GS.pdf
RFQ
103-153J
103-153J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 19610 pcs
Sækja: 103-153J.pdf
RFQ
103-153G
103-153G
Sækja: 103-153G.pdf
103-152KS
103-152KS
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 340MA 840 MOHM
Sækja: 103-152KS.pdf
103-153K
103-153K
Sækja: 103-153K.pdf
103-153F
103-153F
Sækja: 103-153F.pdf
Sækja: 103-153KS.pdf
103-180JS
103-180JS
Lýsing: FIXED IND 18NH 1.03A 93 MOHM SMD
Sækja: 103-180JS.pdf
103-153H
103-153H