103-181HS
API DelevanAPI Delevan
103-181HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-181HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180NH 695MA 200 MOHM
Gagnablöð: 103-181HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-181HS
Hlutanúmer 103-181HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180NH 695MA 200 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12248 pcs Gögn 103-181HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-181HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 180nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 550MHz
nákvæm lýsing 180nH Unshielded Inductor 695mA 200 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 200 mOhm Max
Núverandi einkunn 695mA Núverandi - Mettun -