103-182HS
API DelevanAPI Delevan
103-182HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-182HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM
Gagnablöð: 103-182HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-182HS
Hlutanúmer 103-182HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13166 pcs Gögn 103-182HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-182HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 105MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 325mA 920 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 920 mOhm Max
Núverandi einkunn 325mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-182F
103-182F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 325MA 920 MOHM