103-271HS
API DelevanAPI Delevan
103-271HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-271HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM
Gagnablöð: 103-271HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-271HS
Hlutanúmer 103-271HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10642 pcs Gögn 103-271HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-271HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 375MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 650mA 230 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 230 mOhm Max
Núverandi einkunn 650mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-272FS
103-272FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 290MA 1.15 OHM
Á lager: 5114 pcs
Sækja: 103-272FS.pdf
RFQ
103-271H
103-271H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM
Á lager: 12217 pcs
Sækja: 103-271H.pdf
RFQ
103-272F
103-272F
Sækja: 103-272F.pdf
103-271K
103-271K