103-273HS
API DelevanAPI Delevan
103-273HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-273HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 27UH 120MA 6.9 OHM SMD
Gagnablöð: 103-273HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-273HS
Hlutanúmer 103-273HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 27UH 120MA 6.9 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10354 pcs Gögn 103-273HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-273HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 27µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 22MHz
nákvæm lýsing 27µH Unshielded Inductor 120mA 6.9 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 6.9 Ohm Max
Núverandi einkunn 120mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-273J
103-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 120MA 6.9 OHM SMD
Á lager: 20877 pcs
Sækja: 103-273J.pdf
RFQ
103-273K
103-273K
Framleiðendur: API Delevan