103-330KS
API DelevanAPI Delevan
103-330KS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-330KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM
Gagnablöð: 103-330KS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-330KS
Hlutanúmer 103-330KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24031 pcs Gögn 103-330KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-330KS TR
103-330KSTR
103-330KTR
103330KS
DN03330TR
Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Efni - Kjarna Phenolic
Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant Inductance Frequency - Próf 50MHz
Inductance 33nH Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm)
Tíðni - sjálfstætt resonant 1.45GHz nákvæm lýsing 33nH Unshielded Inductor 900mA 120 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead
DC-mótspyrna (DCR) 120 mOhm Max Núverandi einkunn 900mA
Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-331FS
103-331FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 645MA 235 MOHM
Á lager: 6345 pcs
Sækja: 103-331FS.pdf
RFQ
103-273K
103-273K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 120MA 6.9 OHM SMD
Á lager: 23930 pcs
Sækja: 103-273K.pdf
RFQ
103-273JS
103-273JS
Sækja: 103-273JS.pdf
Lýsing: FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM
Sækja: 103-330K.pdf
Sækja: 103-330JS.pdf
103-330M
103-330M
Sækja: 103-330M.pdf
103-330MS
103-330MS
Sækja: 103-330MS.pdf
103-331G
103-331G
Sækja: 103-331G.pdf
103-331F
103-331F