103-392GS
API DelevanAPI Delevan
103-392GS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-392GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.9UH 250MA 1.55 OHM
Gagnablöð: 103-392GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-392GS
Hlutanúmer 103-392GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.9UH 250MA 1.55 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7362 pcs Gögn 103-392GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-392GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.9µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 68MHz
nákvæm lýsing 3.9µH Unshielded Inductor 250mA 1.55 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.55 Ohm Max
Núverandi einkunn 250mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-392G
103-392G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.9UH 250MA 1.55 OHM
Á lager: 10232 pcs
Sækja: 103-392G.pdf
RFQ
103-392HS
103-392HS
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 11180 pcs
Sækja: 103-392HS.pdf
RFQ
103-392KS
103-392KS
Sækja: 103-392KS.pdf
103-392F
103-392F