103-470MS
API DelevanAPI Delevan
103-470MS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-470MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 47NH 820MA 145 MOHM
Gagnablöð: 103-470MS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-470MS
Hlutanúmer 103-470MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 47NH 820MA 145 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24989 pcs Gögn 103-470MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 42 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-470MS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 47nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.22GHz
nákvæm lýsing 47nH Unshielded Inductor 820mA 145 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 145 mOhm Max
Núverandi einkunn 820mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-470KS
103-470KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 47NH 820MA 145 MOHM
Á lager: 21282 pcs
Sækja: 103-470KS.pdf
RFQ
103-470K
103-470K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 23050 pcs
Sækja: 103-470K.pdf
RFQ
103-470JS
103-470JS
Sækja: 103-470JS.pdf
103-471G
103-471G
Lýsing: FIXED IND 470NH 610MA 260 MOHM
Sækja: 103-471G.pdf
103-470M
103-470M