103-472HS
API DelevanAPI Delevan
103-472HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-472HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM
Gagnablöð: 103-472HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-472HS
Hlutanúmer 103-472HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 230MA 1.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 11656 pcs Gögn 103-472HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-472HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 60MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 230mA 1.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 230mA Núverandi - Mettun -