103-561HS
API DelevanAPI Delevan
103-561HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-561HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 590MA 278 MOHM
Gagnablöð: 103-561HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-561HS
Hlutanúmer 103-561HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 590MA 278 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 13224 pcs Gögn 103-561HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-561HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 195MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Inductor 590mA 278 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 278 mOhm Max
Núverandi einkunn 590mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-561JS
103-561JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 560NH 590MA 278 MOHM
Á lager: 19023 pcs
Sækja: 103-561JS.pdf
RFQ
103-561K
103-561K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 28206 pcs
Sækja: 103-561K.pdf
RFQ
103-561H
103-561H
Sækja: 103-561H.pdf
103-561KS
103-561KS
Sækja: 103-561KS.pdf
103-562F
103-562F
Lýsing: FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD