103-562HS
API DelevanAPI Delevan
103-562HS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-562HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD
Gagnablöð: 103-562HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-562HS
Hlutanúmer 103-562HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 10360 pcs Gögn 103-562HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-562HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 5.6µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 55MHz
nákvæm lýsing 5.6µH Unshielded Inductor 220mA 2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 220mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103-562GS
103-562GS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD
Á lager: 7145 pcs
Sækja: 103-562GS.pdf
RFQ
103-562J
103-562J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 21460 pcs
Sækja: 103-562J.pdf
RFQ
103-562G
103-562G
Sækja: 103-562G.pdf
103-562H
103-562H
Sækja: 103-562H.pdf
103-562FS
103-562FS
Sækja: 103-562FS.pdf
103-562JS
103-562JS
Sækja: 103-562JS.pdf
103-562K
103-562K