103-681GS
API DelevanAPI Delevan
103-681GS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-681GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM
Gagnablöð: 103-681GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-681GS
Hlutanúmer 103-681GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7310 pcs Gögn 103-681GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-681GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 175MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Inductor 435mA 520 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 520 mOhm Max
Núverandi einkunn 435mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-681HS
103-681HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM
Á lager: 9925 pcs
Sækja: 103-681HS.pdf
RFQ
103-680M
103-680M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 68NH 705MA 195 MOHM
Á lager: 22664 pcs
Sækja: 103-680M.pdf
RFQ
103-681F
103-681F
Sækja: 103-681F.pdf
103-681K
103-681K