103-822GS
API DelevanAPI Delevan
103-822GS Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103-822GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 195MA 2.5 OHM
Gagnablöð: 103-822GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103-822GS
Hlutanúmer 103-822GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 195MA 2.5 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7318 pcs Gögn 103-822GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103-822GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 48MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Inductor 195mA 2.5 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2.5 Ohm Max
Núverandi einkunn 195mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103-821JS
103-821JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 430MA 530 MOHM
Á lager: 16159 pcs
Sækja: 103-821JS.pdf
RFQ
103-821K
103-821K
Framleiðendur: API Delevan