103R-100J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-100J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10NH 1.27A 60 MOHM SMD
Gagnablöð: 103R-100J.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-100J
Hlutanúmer 103R-100J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10NH 1.27A 60 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19327 pcs Gögn 103R-100J.pdf
Gerð - Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 60 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-100J TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 10nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 2.7GHz
nákvæm lýsing 10nH Unshielded Inductor 1.27A 60 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 60 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.27A Núverandi - Mettun -