103R-101KS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-101KS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 650MA 230 MOHM
Gagnablöð: 103R-101KS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-101KS
Hlutanúmer 103R-101KS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 650MA 230 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 22277 pcs Gögn 103R-101KS.pdf
Gerð - Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-101KS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 830MHz
nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 650mA 230 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 230 mOhm Max
Núverandi einkunn 650mA Núverandi - Mettun -