103R-103F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-103F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 165MA 3.45 OHM
Gagnablöð: 103R-103F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-103F
Hlutanúmer 103R-103F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 165MA 3.45 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7705 pcs Gögn 103R-103F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-103F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Inductor 165mA 3.45 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.45 Ohm Max
Núverandi einkunn 165mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-102K
103R-102K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 425MA 540 MOHM SMD