103R-121GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-121GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM
Gagnablöð: 103R-121GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-121GS
Hlutanúmer 103R-121GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6877 pcs Gögn 103R-121GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-121GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 750MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 880mA 125 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 125 mOhm Max
Núverandi einkunn 880mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-121K
103R-121K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 880MA 125 MOHM