103R-221F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-221F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220NH 665MA 220 MOHM
Gagnablöð: 103R-221F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-221F
Hlutanúmer 103R-221F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220NH 665MA 220 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6874 pcs Gögn 103R-221F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-221F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 220nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 450MHz
nákvæm lýsing 220nH Unshielded Inductor 665mA 220 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 220 mOhm Max
Núverandi einkunn 665mA Núverandi - Mettun -