103R-222GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-222GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 310MA 1 OHM SMD
Gagnablöð: 103R-222GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-222GS
Hlutanúmer 103R-222GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 310MA 1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7723 pcs Gögn 103R-222GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-222GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 85MHz
nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Inductor 310mA 1 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm Max
Núverandi einkunn 310mA Núverandi - Mettun -