103R-223F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-223F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 22UH 125MA 6.4 OHM SMD
Gagnablöð: 103R-223F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-223F
Hlutanúmer 103R-223F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 22UH 125MA 6.4 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7002 pcs Gögn 103R-223F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-223F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 22µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 25MHz
nákvæm lýsing 22µH Unshielded Inductor 125mA 6.4 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 6.4 Ohm Max
Núverandi einkunn 125mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-223G
103R-223G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 22UH 125MA 6.4 OHM SMD
Á lager: 8233 pcs
Sækja: 103R-223G.pdf
RFQ
103R-223FS
103R-223FS
Framleiðendur: API Delevan