103R-271H
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-271H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM
Gagnablöð: 103R-271H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-271H
Hlutanúmer 103R-271H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 11719 pcs Gögn 103R-271H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-271H TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 375MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 650mA 230 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 230 mOhm Max
Núverandi einkunn 650mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-272F
103R-272F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 290MA 1.15 OHM
Á lager: 7486 pcs
Sækja: 103R-272F.pdf
RFQ
103R-271HS
103R-271HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM