103R-272GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-272GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 290MA 1.15 OHM
Gagnablöð: 103R-272GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-272GS
Hlutanúmer 103R-272GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 290MA 1.15 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8261 pcs Gögn 103R-272GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-272GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 77MHz
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Inductor 290mA 1.15 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.15 Ohm Max
Núverandi einkunn 290mA Núverandi - Mettun -