103R-330MS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-330MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM
Gagnablöð: 103R-330MS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-330MS
Hlutanúmer 103R-330MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 19178 pcs Gögn 103R-330MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 50MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-330MS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 50MHz Inductance 33nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 1.45GHz
nákvæm lýsing 33nH Unshielded Inductor 900mA 120 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 120 mOhm Max
Núverandi einkunn 900mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-330M
103R-330M
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33NH 900MA 120 MOHM
Á lager: 24797 pcs
Sækja: 103R-330M.pdf
RFQ
103R-331H
103R-331H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 645MA 235 MOHM
Á lager: 11635 pcs
Sækja: 103R-331H.pdf
RFQ
103R-273KS
103R-273KS
Lýsing: FIXED IND 27UH 120MA 6.9 OHM SMD
Sækja: 103R-273KS.pdf
103R-330K
103R-330K