103R-392GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-392GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.9UH 250MA 1.55 OHM
Gagnablöð: 103R-392GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-392GS
Hlutanúmer 103R-392GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.9UH 250MA 1.55 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7968 pcs Gögn 103R-392GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 24 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-392GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.9µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 68MHz
nákvæm lýsing 3.9µH Unshielded Inductor 250mA 1.55 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.55 Ohm Max
Núverandi einkunn 250mA Núverandi - Mettun -