103R-561GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-561GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 590MA 278 MOHM
Gagnablöð: 103R-561GS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-561GS
Hlutanúmer 103R-561GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 590MA 278 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7573 pcs Gögn 103R-561GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-561GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 195MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Inductor 590mA 278 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 278 mOhm Max
Núverandi einkunn 590mA Núverandi - Mettun -